Subscribe to Diễn đàn cmtt.tk

Bài mới
tin tức
windows phone
BlackBerry
iOS
symbian
Android
Samsung Bada
sữa chữa mobile
Máy tính Apple-Mac OS X
Linux - Chrome OS
hình ảnh
video
Ebook
âm nhạc
games
symbian^3
symbianv3
phần mềm pc
KT sữa chữa
Loading...
Loading...
Loading...
Loading...
Loading...
Tiêu đềSáng lậpgửi cuốiChuyên mụcbìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài từ lần truy cập truớc
Bài bạn đã tham gia thảo luận
Bài chua ai trả lời

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Bài viếtt: 1Thông báo HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Mon May 28, 2012 9:16 pm

Admin

Admin

Admin

Admin

Symbian - HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP 20111031_4de29156fce25336feb0RQQcgdc4Lxqg
nhiều lúc muốn tự CFW theo ý thích của riêng mình nhưng chưa làm được
mình xin mạo muội viết bài này , nếu gà mong anh e thông cảm ...
--- Hãy cùng nhau góp ý để có nhiều kinh nghiệm nhé ------------

...Đầu tiên mình xin hướng dẫn can thiệp để hack mod firmware ..yêu cầu : nokia cooker 2.1 : Download Nokia Cooker...(bản mới ko cần chỉnh ngày trên máy tính)

TRẢ LỜI ĐỂ XEM TOÀN BỘ NỘI DUNG NHÉ !

Symbian - HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP 1575099176

https://cmt3.forumvi.com
Loading
Admin

Admin

Admin

Admin

HƯỚNG DẪN CHỈNH SỮA NỘI DUNG BÊN TRONG CFW

ĐÂY LÀ TOÀN BỘ NHỮNG HIỂU BIẾT CỦA MÌNH TRONG THỜI GIAN QUA COOK CFW ..... CHỖ NÀO KHÔNG PHÙ HỢP HAY LỖI CÁC BẠN PM SẼ CÓ GIẢI ĐÁP
NỘI DUNG NHƯ SAU :

TRẢ LỜI ĐỂ XEM NỘI DUNG NHÉ ! .........

Symbian - HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP 1575099176 Symbian - HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP 1507964284

Được sửa bởi Admin ngày Tue May 29, 2012 10:01 pm; sửa lần 1.

Loading

Bài viếtt: 3Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Mon May 28, 2012 10:32 pm

thanhnampro

thanhnampro

thank

Loading
manhdk

manhdk

Admin

Admin

thanks

Loading
tina58

tina58

Admin

Admin

CÁCH SỮ DỤNG CMD DÀNH CHO COOK CFW

hẳn trong chúng ta ai bây giờ ai cũng có thể tự làm riêng cho mình 1 cfw theo như ý muốn
giờ
đây mình xin giới thiệu với các bạn 1 cách cook cfw đơn giản mà nhanh
gọn không phải chỉnh sữa nhiều . bằng công nghệ CMD mà các pro trên thế
giới đã phát hiện ra

NỘI DUNG NHƯ SAU :
( TRẢ LỜI ĐỂ XEM TOÀN BỘ NỘI DUNG )

javascript:emoticonp('ttt')

Loading
angels2

angels2

Admin

Admin

cảm ơn nhéjavascript:emoticonp('Sad')

Loading

PHANVANTU

Có cái vụ trả lời để xem nôi dung nữa ta.Very Happy

Loading

PHANVANTU

Trả lời mấy lân mới xem hết được nôi dung vậy các bạn.^^

Loading

vandung085

thanks

Loading

Bài viếtt: 10Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu May 31, 2012 1:49 am

abcxo

abcxo

Rất mong được hướng dẫn tỉ mỉ cách cook FW cho N8 Belle từ các thành viên trong Diễn đàn. Trân trọng cám ơn.

Loading

Bài viếtt: 11Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu May 31, 2012 9:50 am

Admin

Admin

Admin

Admin

có gì khó khăn cứ p/m ..............

Loading

Bài viếtt: 12Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Sun Jun 03, 2012 6:56 pm

boyshockrock16

boyshockrock16

diễn đàn mới quá chưa quen cách dùng.chào mọi người rất mong sự giúp đỡ từ mấy pro

Loading

Bài viếtt: 13Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Sun Jun 03, 2012 7:57 pm

Admin

Admin

Admin

Admin

boyshockrock16 đã viết:diễn đàn mới quá chưa quen cách dùng.chào mọi người rất mong sự giúp đỡ từ mấy pro

có gì thắc mắc cứ p/m nhé ....

Loading

Bài viếtt: 14Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Tue Jun 05, 2012 1:26 pm

vuaboomx15

vuaboomx15

Giao diện web lạ wa' nhưng chắc sẽ hữu ích đây What a Face

Loading

Bài viếtt: 15Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Tue Jun 05, 2012 4:24 pm

thanhnampro

thanhnampro

chào mừng bạn đến với cmtt . chúc vui .....

Loading

Bài viếtt: 16Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Tue Jun 05, 2012 11:54 pm

duchuy07

duchuy07

Cám ơn diễn đàn đã giúp đỡ anh em rất nhiều trong vụ nâng cấp hệ điều hành cho Smart phone

Loading

Bài viếtt: 17Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Wed Jun 06, 2012 12:08 am

duchuy07

duchuy07

Hiện con N8 của mình vẫn đang chạy FW được mod lại từ bản 111.030.0609 chính hãng. Rất mong anh em trong diễn đàn ai đã cook thêm phiên bản này công nghệ miniCmd thì hướng dẫn mình thật tỉ mỉ cách cook và cách viết câu lệnh để máy hoạt động , hoặc làm luôn một bản đã có sẵn công nghệ này luôn thì tốt biết mấy. Rất mong nhận được sự giúp đỡ. Trân thành cám ơn.

Loading

Bài viếtt: 18Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Wed Jun 06, 2012 12:31 am

thanhnampro

thanhnampro

duchuy07 đã viết:Hiện con N8 của mình vẫn đang chạy FW được mod lại từ bản 111.030.0609 chính hãng. Rất mong anh em trong diễn đàn ai đã cook thêm phiên bản này công nghệ miniCmd thì hướng dẫn mình thật tỉ mỉ cách cook và cách viết câu lệnh để máy hoạt động , hoặc làm luôn một bản đã có sẵn công nghệ này luôn thì tốt biết mấy. Rất mong nhận được sự giúp đỡ. Trân thành cám ơn.

bạn đọc kỹ bài hướng dẫn của tina58 đi

cho các file của công nghệ mini vào sofr2 sau đó cho các mod bạn thích vào 1 foder xong chỉnh sữa các file như tina hướng dẫn ... còn những đoạn nào bạn không rõ post ra ae giúp đỡ thêm

Loading

Bài viếtt: 19Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu Jun 07, 2012 9:19 pm

ryu_

ryu_

Giao diện lạ nên chưa quen dùng, hi vọng diễn đàn sẽ có nhiều bài viết hay hơn nữa.

Loading

Bài viếtt: 20Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu Jun 07, 2012 9:24 pm

ryu_

ryu_

Bác admin làm 1 bài giới thiệu về công nghệ MiniCD được ko, nói thật là vẫn mơ hồ chung chung ko hiểu rõ nó thế nào, tác dụng ra sao. Mình nghĩ chắc chắn nhiều người cũng ko rõ về nó.

Loading

Bài viếtt: 21Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu Jun 07, 2012 10:03 pm

khanhpk366

khanhpk366

thanks! bai hay va bo ich cho anh em

Loading

Bài viếtt: 22Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Thu Jun 07, 2012 10:05 pm

khanhpk366

khanhpk366

cam on!

Loading

Bài viếtt: 23Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Fri Jun 08, 2012 1:43 pm

khanhpk366

khanhpk366

Bác admin cho em xin cái file thanh cuộn siêu mượt vuốt cái xuống cuối danh sách được không ạ? Cảm ơn bác trước nha

Loading

Bài viếtt: 24Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Sat Jun 09, 2012 7:31 pm

0909601296

0909601296

có rất nhiều điều khó khăn khi cook fw cho N8.Và em không biết nên mod những gì và cook những gì là cần thiết và đầy đủ để cfw hoạt động tốt.
Trên diễn đàn nhiều hướng dẫn quá.chẳng bít nên làm thế nào luôn

Loading

Bài viếtt: 25Thông báo Re: HƯỚNG DẪN COOK CFW CHO SYMBIAN ANNA BELLE TOÀN TẬP Wed Jun 13, 2012 7:02 pm

n8-belle

n8-belle

Hic,lai con bat tra loi Very Happy

Loading

Sponsored content

Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn
      Bạn không có quyền trả lời bài viết

Free forum | rpg diễn đàn | Futurist, Khoa học-fiction | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất
    1. Copyright 2012 www.cmtt.tk, all rights reserved.
      Design by: mạnh cường - lecuong182@gmail.com

2. Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Chính tảBỏ dấu kiểu mới [ Bật/Tắt (F9) ẩn/Hiện (F8) ]