Subscribe to Diễn đàn cmtt.tk

Bài mới
tin tức
windows phone
BlackBerry
iOS
symbian
Android
Samsung Bada
sữa chữa mobile
Máy tính Apple-Mac OS X
Linux - Chrome OS
hình ảnh
video
Ebook
âm nhạc
games
symbian^3
symbianv3
phần mềm pc
KT sữa chữa
Loading...
Loading...
Loading...
Loading...
Loading...
Tiêu đềSáng lậpgửi cuốiChuyên mụcbìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài từ lần truy cập truớc
Bài bạn đã tham gia thảo luận
Bài chua ai trả lời

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

xuyentuan

xuyentuan

Chào Tina58 và các bạn diễn đàn cmtt.tk! Hiện tại mình đang dùng bản fix của Tina58 ngày 10/6, cảm nhận bản này chạy mượt, chưa có lỗi gì, riêng PM Quickoffice mình đang muốn cài lại bản mới, nhưng không biết cách gỡ bỏ bản cũ. Rất mong được các bạn hướng dẫn giúp, mình đang rất cần.
Thanks!

Loading
duchuy07

duchuy07

Bạn vào link sau tải về , sau đó giải nén ra và làm theo nhé : http://www.mediafire.com/?dr16anw8awc046r

Loading
xuyentuan

xuyentuan

duchuy07 đã viết:Bạn vào link sau tải về , sau đó giải nén ra và làm theo nhé : http://www.mediafire.com/?dr16anw8awc046r
Sao không thấy bạn hướng dẫn? Mình đã tải về rồi. Chờ bạn! sunny

Loading
duchuy07

duchuy07

Bạn bung file nén ra , trong đó có 2 thư mục : 1 là rofs2 và 1 là UDA.Bạn mở các thư mục này ra sẽ thấy trong đó có các thư mục như : Private ; resource ; sys...bạn coppy vào các thư mục tương ứng trong bản CFW của bạn. Lưu ý là Các thư mục con trong thư mục rofs2 bạn có thể cho vào cả các thư mục khác như core ; rofs3. Còn thư mục UDA thì phải chép đúng đường dẫn , nếu không sẽ có thể không sử dụng được.) Chúc bạn thành công.

Loading

Sponsored content

Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn
      Bạn không có quyền trả lời bài viết

Free forum | rpg diễn đàn | Futurist, Khoa học-fiction | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất
    1. Copyright 2012 www.cmtt.tk, all rights reserved.
      Design by: mạnh cường - lecuong182@gmail.com

2. Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Chính tảBỏ dấu kiểu mới [ Bật/Tắt (F9) ẩn/Hiện (F8) ]